Trung Quốc Hộp cáp quang nhà sản xuất
Nhà Sản phẩm

Bộ thu phát sợi quang

Bộ thu phát sợi quang

DWDM CWDM SFP Modem thu phát quang SFP Lên đến Liên kết 120km

DWDM CWDM SFP Modem thu phát quang SFP Lên đến Liên kết 120km

12 kênh full-duplex CXP Mô Hình Thu Sét Quang Thu

12 kênh full-duplex CXP Mô Hình Thu Sét Quang Thu

40 Bộ tiếp hợp cáp quang QSFP BASE-SR4 + RoHS-6

40 Bộ tiếp hợp cáp quang QSFP BASE-SR4 + RoHS-6

Cổng điều khiển C-Band DWDM SFP + Cáp quang Cáp dài 80km + Module 50GHz ITU Grid

Cổng điều khiển C-Band DWDM SFP + Cáp quang Cáp dài 80km + Module 50GHz ITU Grid

Bộ thu sóng SFP nhỏ gọn trong ứng dụng mật độ cao 1310/1490 Bước sóng

Bộ thu sóng SFP nhỏ gọn trong ứng dụng mật độ cao 1310/1490 Bước sóng

Máy thu phát quang quang XFP Simplex Bước sóng 850/1310/1550 nm

Máy thu phát quang quang XFP Simplex Bước sóng 850/1310/1550 nm

SMPTE MSA Fiber Transceiver Module cho truyền hình, Logo Customized

SMPTE MSA Fiber Transceiver Module cho truyền hình, Logo Customized

3.3.5 Power Duplex Fiber Optic Transceiver Module Đối với mạng Datacom / Storage Area Network

3.3.5 Power Duplex Fiber Optic Transceiver Module Đối với mạng Datacom / Storage Area Network

Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|