Nhà Sản phẩmBộ thu phát sợi quang

DWDM CWDM SFP Modem thu phát quang SFP Lên đến Liên kết 120km

Chứng nhận
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi quang điện giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi quang điện giảm giá
Khách hàng đánh giá
Dịch vụ xuất sắc và vận chuyển nhanh. Cảm ơn!

—— Stella Lancaster

Các mô-đun SID BIDI chỉ là những gì tôi cần và vì vận chuyển tuyệt vời của bạn tôi đã có thể cài đặt Switches của tôi chỉ 4 ngày sau khi đặt hàng

—— Edward Trent

Đã hợp tác với nhau trong hơn 5 năm, rất chuyên nghiệp, tất cả các sản phẩm hoạt động tốt trong các thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn

—— Walter McFarland

Cung cấp sản phẩm, nhưng cũng cung cấp cho rất nhiều giải pháp hệ thống chuyên nghiệp và lời khuyên, hợp tác dễ chịu và người bán hàng tốt, sẽ giữ liên lạc!

—— Gilbert Carroll

Tôi thực sự ngạc nhiên về tốc độ tôi nhận được đơn hàng của tôi. Tôi sẽ mua sắm với họ một lần nữa.

—— Adam Haislip

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

DWDM CWDM SFP Modem thu phát quang SFP Lên đến Liên kết 120km

Trung Quốc DWDM CWDM SFP Modem thu phát quang SFP Lên đến Liên kết 120km nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  DWDM CWDM SFP Modem thu phát quang SFP Lên đến Liên kết 120km

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: 3C-Link
Chứng nhận: ISO 9001 CE
Số mô hình: 3CW-SFP + -23-XR

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Túi tĩnh, Túi nhựa, Hộp bán lẻ
Khả năng cung cấp: 1000 mảnh/phần mỗi ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Khoảng cách: Lên đến 150 km Số mô hình: 3CPC-4XXL-1SD-ZX
Nhiệt độ: 0-70 ° C Cung cấp điện: 3.3V

Fiber Optic Transceiver / CWDM / DWDM Sợi quang module quang học

Tính năng, đặc điểm

Cáp SFP 1390, CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1330, CWDM SFP 1350, CWDM CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1370, CWDM SFP 1390, CWDM SFP 1410, CWDM SFP 1430, CWDM SFP 1450, CWDM SFP 1470, CWDM SFP 1490, CWDM SFP 1510, CWDM SFP 1530, CWDM SFP 1550, CWDM SFP 1570, CWDM SFP 1590, CWDM SFP 1610 Bước sóng. Đây là một định dạng ngành công nghiệp phổ biến được hỗ trợ bởi một số nhà cung cấp quang phổ omponent. Bộ thu phát SFP được thiết kế để hỗ trợ SONET / SDH, Gigabit Ethernet, Fibre Channel và các chuẩn truyền thông khác. Bộ thu phát SFP có sẵn với nhiều loại máy phát và thu khác nhau, cho phép người dùng chọn bộ thu phát thích hợp cho mỗi liên kết để cung cấp khả năng tiếp cận quang học Qua sợi quang có sẵn.

Bộ thu phát SFP (DFP) cho phép tốc độ cao và sự bóp méo vật lý mà các mạng ngày nay đòi hỏi khi cung cấp khả năng triển khai linh hoạt và kiểm soát hàng tồn kho mà quản trị viên mạng yêu cầu. Thiết bị SFP của DWDM của chúng tôi có sẵn trong tất cả các bước sóng C băng tần 100GHz hoặc 50Ghz trên lưới DWDM ITU. Chúng được thiết kế theo các tiêu chuẩn của Multi-Source Agreement (MSA) để đảm bảo tính tương thích của thiết bị mạng. Là giao diện nhiều giao thức, chúng hỗ trợ bất kỳ giao thức nào từ 100 Mbps đến 4,25 Gbps, cho 8G / 10G vui lòng xem SFP +. Bộ thu phát là các mô đun có thể cắm vào các mô đun nhỏ để truyền dữ liệu quang học nối tiếp hai chiều như kênh quang Fibre 4x / 2x / 1x, SDH / SONET, các ứng dụng Ethernet. Các mô đun có khả năng cắm nóng và các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số thông qua một bus nối tiếp I2C Trong SFP MSA SFF-8472. Các mô đun đáp ứng các yêu cầu của tiêu chuẩn IEEE802.3 Gigabit Ethernet và các tiêu chuẩn ANSI Fibre Channel và phù hợp cho các kết nối trong môi trường Gigabit Ethernet và Fibre Channel

Sự miêu tả

Bộ ghép kênh nhỏ CWDM SFP (SFP) là một bộ thu phát nhỏ gọn được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu từ 1270nm đến 1610nm.

Bước sóng DWDM SFP là bước sóng đầy đủ của băng tần C của ITU

Thông số kỹ thuật

  • Điện áp hoạt động 3.3V
  • Khoảng cách từ các liên kết rất ngắn đến 150 km
  • Chẩn đoán kỹ thuật số
  • Đầu nối Duplex LC
  • Bước sóng CWDM / DWDM
  • Liên kết lên đến 120 km
  • Khớp nối AC / AC theo MSA
  • Tuân thủ RoHS
  • Thương mại 0 đến 70C hoặc công nghiệp -40 đến 85C Trường hợp hoạt động Nhiệt độ
  • Tiêu chuẩn An toàn Tiêu chuẩn An toàn Quốc tế của Loại 1 theo tiêu chuẩn IEC 60825

Các ứng dụng

DATACOM:

Các ứng dụng sử dụng ethernet nhanh, gigabit ethernet, 1 x / 4 × sợi chanel

TELECOM:

Các ứng dụng sử dụng OC-3 / STM-1, OC12 / STM-4 và OC-48 / STM-16 trên tất cả đạt được

sfp application

Khi các dịch vụ dựa trên mạng phát triển và triển khai cáp xâm nhập vào dặm cuối, sự đổi mới 3C-LINK trong các mạch tích hợp quang tử kết hợp với bao bì mới cho phép mở rộng khả năng của hiện tượng
Và tăng tính linh hoạt của dịch vụ. Tận dụng thành công trong các mạng quang học đường dài, 3C-LINK đang cung cấp các giải pháp hiệu quả về chi phí và khả năng mở rộng cho các mạng quang học truy cập metroand.

Thông tin đặt hàng

Số Phần Mô tả Sản phẩm
3CPC-1XXL1SN-XD CWDM, 155Mbps, 40 km, 0ºC ~ + 70ºC
3CPC-1XXL2SN-XD CWDM, 155Mbps, 40 km, -20ºC ~ + 80ºC
3CPC-1XXL1SD-XD CWDM, 155Mbps, 40km, 0ºC ~ + 70ºC, Với Chẩn đoán Chẩn đoán Kỹ thuật số
3CPC-1XXL2SD-XD CWDM, 155Mbps, 40 km, -20ºC ~ + 80ºC, Với Chẩn đoán Chẩn đoán Kỹ thuật số
3CPC-4XXL1SN-ZX CWDM, 1.25Gbps, 80km, 0ºC ~ 70ºC
3CPC-4XXL1SD-ZX CWDM, 1.25Gbps, 80km, 0ºC ~ + 70ºC, Với Chẩn đoán Chẩn đoán Kỹ thuật số
3CPC-4XXL1SD-EZX CWDM, 1.25Gbps, 120 km, 0ºC ~ + 70ºC, Với Chẩn đoán Chẩn đoán Kỹ thuật số
3CPC-4XXL2SD-EZX CWDM, 1.25Gbps, 120km, -40ºC ~ + 85ºC, Với Chẩn đoán Chẩn đoán Kỹ thuật số
3CPC-4XXL1SD-UZX CWDM, 1.25Gbps, 140km, 0ºC ~ + 70ºC, Với Chẩn đoán Chẩn đoán Kỹ thuật số
3CPC-4XXL2SD-UZX CWDM, 1.25Gbps, 140km, -40ºC ~ + 85ºC, với Chẩn đoán Kỹ thuật số
3CP-6XXL1SD-ZX CWDM, 2.488Gbps, 80km, 0ºC ~ + 70ºC, Với Chẩn đoán Chẩn đoán Kỹ thuật số
3CPC-7XXL1SD-XD XX = 31 ~ 61, 4.25Gbps, 40 km, 0ºC ~ + 70ºC, Với Chẩn đoán Chẩn đoán Kỹ thuật số
3CPC-7XXL2SD-XD XX = 31 ~ 61, 4.25Gbps, 40 km, -40ºC ~ + 85ºC, với Chẩn đoán kỹ thuật số Theo dõi kỹ thuật số
XX = 1270 đến 1610nm. 27 = 1270nm, 29 = 1290nm ...... 61 = 1610nm
3CPD-M6XXL1SD-EZX DWDM, Multi-rate, 120km, -5ºC ~ + 70ºC, Với Chẩn đoán Chẩn đoán Kỹ thuật số
3CPD-M6XXL2SD-EZX DWDM, Đa tốc độ, 120km, -40ºC ~ + 85ºC, Với Chẩn đoán Chẩn đoán Kỹ thuật số
XX = 17 ~ 61 (băng tần C của kênh ITU) 62 ~ 16 (băng tần L kênh ITU)

Bộ thu phát quang sợi quang, cáp quang, CWDM / DWDM SFP quang thu phát

Chi tiết liên lạc
3C-LINK TECHNOLOGY CO.,LTD

Người liên hệ: Mr. Waymon.Chuang

Tel: 86-755-27821691

Fax: 86-755-27821701

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)