Nhà Sản phẩmBộ thu phát sợi quang

Không có Module Lead Gigabit SFP, Bộ thu tín hiệu 10G BASE-SR SFP Giao diện logic TTL

Chứng nhận
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi quang điện giảm giá
chất lượng tốt Bộ chuyển đổi quang điện giảm giá
Khách hàng đánh giá
Dịch vụ xuất sắc và vận chuyển nhanh. Cảm ơn!

—— Stella Lancaster

Các mô-đun SID BIDI chỉ là những gì tôi cần và vì vận chuyển tuyệt vời của bạn tôi đã có thể cài đặt Switches của tôi chỉ 4 ngày sau khi đặt hàng

—— Edward Trent

Đã hợp tác với nhau trong hơn 5 năm, rất chuyên nghiệp, tất cả các sản phẩm hoạt động tốt trong các thiết bị của chúng tôi. Cảm ơn bạn

—— Walter McFarland

Cung cấp sản phẩm, nhưng cũng cung cấp cho rất nhiều giải pháp hệ thống chuyên nghiệp và lời khuyên, hợp tác dễ chịu và người bán hàng tốt, sẽ giữ liên lạc!

—— Gilbert Carroll

Tôi thực sự ngạc nhiên về tốc độ tôi nhận được đơn hàng của tôi. Tôi sẽ mua sắm với họ một lần nữa.

—— Adam Haislip

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Không có Module Lead Gigabit SFP, Bộ thu tín hiệu 10G BASE-SR SFP Giao diện logic TTL

Trung Quốc Không có Module Lead Gigabit SFP, Bộ thu tín hiệu 10G BASE-SR SFP Giao diện logic TTL nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Không có Module Lead Gigabit SFP, Bộ thu tín hiệu 10G BASE-SR SFP Giao diện logic TTL

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc (lục địa)
Hàng hiệu: 3c-Link
Chứng nhận: ISO 9001 CE
Số mô hình: 3CW-SFP + -23-XR

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Túi tĩnh, Túi nhựa, Hộp bán lẻ
Khả năng cung cấp: 1000 mảnh/phần mỗi ngày
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Khoảng cách: 10km, 20km, 40km, 60km Số mô hình: 3CW-SFP + -23-XR
Datarate: Lên đến 10.3Gbps Chất xơ: SM
Nhiệt độ: 0-70 ° C Cung cấp điện: 3.3V

SFP + Bộ thu phát sợi quang / SFP + Bộ ngắt quang đơn

Tính năng, đặc điểm

Tốc độ truyền dữ liệu lên đến 10.3Gbps
1270nm / 1330nm cho BI-DI
Khoảng cách từ 10 km, 20 km, 40 km, 60 km
Đơn 3. Nguồn cung cấp 3V và Giao diện Logic TTL
Giao diện đầu nối Duplex LC, Hot Pluggable
Phù hợp với MSA SFP + Thông số kỹ thuật SFF-8431
Phù hợp với tiêu chuẩn 10G 1200-M5-SN-I và 1200-M6-SN-I FC
Tương thích với chuẩn 8.5G 800-M5-SN-I và 800-M6-SN-I FC
Phù hợp với tiêu chuẩn 4.25G 400-M5-SN-I và 400-M6-SN-I FC
Tương thích với chuẩn 2.125G 200-M5-SN-I và 200-M6-SN-I FC
Phù hợp với chuẩn 1.0625G 100-M5-SN-I và 100-M6-SN-I FC
Tương thích với IEEE 802.3ae 10GBASE-SR / SW
Nhiệt độ trường hợp vận hành Tiêu chuẩn: 0 ℃ ~ + 70 ℃

Sự miêu tả

Bộ thu phát SFP + của 3C-LINK là các mô-đun quang đa mục đích cho các ứng dụng truyền dữ liệu 10Gb / s ở 850nm, 1310nm và 1550nm. Bộ thu phát thích hợp cho các ứng dụng mạng datacom và lưu trữ (SAN / NAS) dựa trên tiêu chuẩn IEEE 802.3ae và Fibre Channel, Fibre Channel 10G, 8.5G, 4.25G, 2.125G, 1.0625G, 10G BASE-SW / SR / LR / ER, 1000 Base-SX Ethernet. 3C-LINK cung cấp toàn bộ loạt thiết bị thu phát sợi quang 10G SFP +, bao gồm: SFP + 10GBASE-SR 300M (SMF OM3), SFP + 10GBASE-LRM MMF 220M, SFP + 10GBASE-LR SMF 10-20KM, SFP + 10GBASE-ER SMF 40KM; SFP + 10GBASE-ZR SMF 80KM; 18 kênh CWDM SFP +, 40 Kênh DWDM SFP +; BIDI SFP +

Thông số kỹ thuật

Phù hợp với SFF-8431, SFF-8432 và IEE802.3ae

  • Hiệu suất chẩn đoán Theo dõi nhiệt độ mô đun, điện áp Cung cấp, dòng laser thiên vị, truyền tải năng lượng quang học, nhận năng lượng quang học
  • Tuân thủ RoHS và không có chì
  • Sự tiêu thụ ít điện năng
  • Nhà ở toàn bộ kim loại cho hiệu năng cao cấp của EMI
  • Phần mềm Nâng cao cho phép lưu trữ thông tin mã hoá của khách hàng trong bộ thu phát
  • Giải pháp SFP + hiệu quả chi phí, cho phép mật độ cổng cao hơn và băng thông lớn hơn

Các ứng dụng

10GBASE-SR ở tốc độ 10.31Gbps
10GBASE-SW ở tốc độ 9.95Gbps
1000 Base-SR Ethernet
8x FC ở tốc độ 8.5Gbps
4x FC ở 4.25Gpbs
2x FC ở 2.125Gpbs
1x FC ở 1.0625Gbps

Thông tin đặt hàng

Số Phần Mô tả Sản phẩm
3CW-SFP + -23-LH 1270nm / 1330nm, 10Gbps, 20km, 0 ° C-70 ° C
3CW-SFP + -32-LH 1330nm / 1270nm, 10Gbps, 20km, 0 ° C-70 ° C
3CW-SFP + -23-ER 1270nm / 1330nm, 10Gbps, 40km, 0 ° C-70 ° C
3CW-SFP + -32-ER 1330nm / 1270nm, 10Gbps, 40km, 0 ° C-70 ° C
3CW-SFP + -23-ZX 1270nm / 1330nm, 10Gbps, 60km, 0 ° C-70 ° C
3CW-SFP + -32-ZX 1330nm / 1270nm, 10Gbps, 60km, 0 ° C-70 ° C

Từ khóa: cáp quang thu phát, cáp quang học mô-đun, SFP + Simplex quang quang thu phát

Chi tiết liên lạc
3C-LINK TECHNOLOGY CO.,LTD

Người liên hệ: Mr. Waymon.Chuang

Tel: 86-755-27821691

Fax: 86-755-27821701

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)